Pete ya Kuteleza ya Mseto ya Nyuzinyuzi-Umeme DHS100-18-4F
Maelezo Mafupi:
  1. Pete ya kuteleza ya nyuzi-umeme ya Ingiant DHS100-18-4F yenye ukubwa mdogo na uzito mwepesi
  2. Je, urefu wa waya maalum, Idadi ya njia, aina ya fiber optic na aina ya interface
Maelezo ya Bidhaa
Lebo za Bidhaa
Maelezo ya Pete ya Kuteleza ya Umeme ya DHS100-18-4F Series Fiber
Mfululizo wa Ingiant DHS100-18-4F pete ya umeme ya kuteleza yenye kipenyo cha nje cha 100mm, ishara ya nguvu 18 na ishara 4 ya optiki ya nyuzi, mkondo uliokadiriwa 15A kwa nguvu 2A kwa ishara, aloi ya alumini ya nyenzo za makazi, kasi ya kufanya kazi 0-300 rpm, saizi ndogo na uzito mwepesi.
Matumizi ya Kawaida
Mifumo ya udhibiti wa mbali, uwasilishaji na udhibiti wa mawimbi ya dijitali na analogi
Rada, mifumo ya antena
Mifumo ya ufuatiliaji wa video
Maelezo ya Jina la Bidhaa
DHS100-18-4F
  1. 1. Aina ya bidhaa: DH— pete ya kutelezesha umeme
  2. 2. Njia ya Usakinishaji: Shimoni S-imara
  3. 3. Kipenyo cha Nje: 100-100mm
  4. 4. Nambari ya Mzunguko: njia 18-18
  5. 5. Nambari ya nyuzinyuzi: Njia za nyuzinyuzi 4F-4
  6. Kwa mfano: DHS100-18-4F, pete ya kuteleza ya shimoni imara kipenyo cha nje 100mm chaneli ya umeme 18 chaneli 4 za nyuzinyuzi
  7. 9/125 (hali moja), 50/125 (hali nyingi), 62.5/125 (hali nyingi)
Mchoro wa Kawaida wa Pete ya Kuteleza ya Umeme ya DHS100-18-4F
DHS100-18-4F
Pete ya Kuteleza ya Umeme ya DHS100 Vigezo vya Kiufundi
Vigezo vya Nyuzinyuzi za Macho
Idadi ya Vituo 4 Pete au Maalum
Urefu wa mawimbi 1310nm-1550nm
Aina ya Nyuzinyuzi za Macho Hali Moja
Aina ya Kiunganishi LC
Kupoteza kwa uingizaji <5dB
Tofauti ya upotevu wa uingizaji ≤±1.3dB
Hasara ya kurudi >45B
Urefu wa mkia wa nguruwe 500mm+20mm
Kiufundi cha umeme Kiufundi wa mitambo
Idadi ya Vituo 18 Masafa ya kasi 0-300rpm
Imekadiriwa Sasa Nguvu: pete 6-15A,
Ishara: pete 12-2A
Kiwango cha ulinzi IP51
Volti Iliyokadiriwa 0-440VAC/240VDC Nyenzo za kimuundo Aloi ya alumini
Tofauti ya upinzani wa mguso <10mΩ Unyevu wa kufanya kazi <70%
Upinzani wa insulation ≥1000MΩ@1000VDC Nyenzo ya mguso wa umeme Chuma cha thamani
Nguvu ya umeme 1000VAC@50Hz,sekunde 60,2mA Vipimo vya risasi 15A-AFP 2*0.75mm², 2A-AFP 2*0.15mm²
Halijoto ya kufanya kazi -40℃~+65℃ Urefu wa risasi 500mm+20mm