Pete ya kutelezesha ya Ingiant DHK012-12-10A kupitia shimo kwa ajili ya meza ya kugeuza
Maelezo Mafupi:
Maelezo ya Bidhaa
Lebo za Bidhaa
Vipimo
DHK012-12-10A
Vigezo vikuu
Idadi ya saketi Njia 12 Halijoto ya kufanya kazi "-40℃~+65℃"
Imekadiriwa mkondo 10A Unyevu wa kufanya kazi <70%
Volti iliyokadiriwa 0~240 VAC/VDC Kiwango cha ulinzi IP54
Upinzani wa insulation ≥1000MΩ @500VDC Nyenzo za makazi Aloi ya Alumini
Nguvu ya insulation 1500 VAC@50Hz,60s,2mA Nyenzo ya mguso wa umeme Chuma cha thamani
Tofauti ya upinzani wa nguvu <10MΩ Vipimo vya waya wa risasi Waya inayonyumbulika ya Teflon yenye rangi iliyofunikwa na maboksi na iliyokwama kwenye kopo
Kasi ya kuzunguka 0~600rpm Urefu wa waya wa risasi 500mm + 20mm
Mchoro wa Muhtasari wa Bidhaa Kawaida
maelezo ya bidhaa1
Maombi Yamewasilishwa
maelezo ya bidhaa2
maelezo ya bidhaa3
maelezo ya bidhaa4
Faida yetu
Mandhari ya Kiwanda
maelezo ya bidhaa5
maelezo ya bidhaa6
maelezo ya bidhaa7Vipimo
DHK012-12-10A
Vigezo vikuu
Idadi ya saketi 12 chaneli Halijoto ya kufanya kazi “-40℃~+65℃”
Volti iliyokadiriwa 0~240 Kiwango cha Ulinzi cha VAC/VDC IP54
Upinzani wa insulation ≥1000MΩ @500VDC Nyenzo ya makazi Aloi ya Alumini
Nguvu ya insulation 1500 VAC@50Hz,60s,2mA Nyenzo ya mguso wa umeme Metali ya thamani
Tofauti ya upinzani wa nguvu <10MΩ Vipimo vya waya wa risasi Waya rahisi wa Teflon wenye rangi iliyofunikwa na insulation na iliyotiwa kwenye kopo